Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tình hình là e mới làm 1 web chiến PL,
    Đây là 1 web mới hoàn toàn, bài viết đầu tiên luôn! onpage xong thấy nó lên top 1 google với kw
    "keyword graphic generator review"
    cảm thấy có 1 chút mừng ^^
  2. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Không thấy bạn show site nhưng hình như key của bạn ít người search. Đã key dài mà còn tiếng Anh thì chắc chỉ có người nước ngoài search thôi. Cũng không biết họ có search key như bạn nêu không
  3. trang mới mà sao lên ngay top 1 dduocj hay thế bác
  4. từ khóa dài mau leo top, chúc mừng bác nhé
  5. chúc mừng bác. từ khóa của bác cạnh tranh thấp nhưng dù sao đó cũng là 1 bước khởi đầu thuận lợi rùi.
  6. hanh.tn88

hanh.tn88 Moderator Staff Member

Bác này nói đúng từ khóa dài với lại nó là từ khóa tiếng anh nếu bạn viết bài tốt thì search xuất hiện là khá dễ dàng hơn
  7. trước mắt seo được từ dài lên thì sau seo các từ khó cũng có hỗ trợ rồi
  8. Từ khóa này thì onpage tốt là nó lên rồi. ở VN có đối thủ cạnh tranh đâu thớt
  9. Có lẽ vì site mới cùng từ khóa ngách và lạ nên top đầu là đúng rồi
  10. Key này dài dễ lên với lại chắc ko có đối thủ làm key này nên onpage bài viết chất xíu google index là lên thôi.
  11. có cách nào hay chỉ với, mới làm mà đã lên top 1 rồi
  12. nghe mấy cao thủ seo bảo là siêng cày link và siêng đi tìm view
    ma sao có seo làm len top mình làm toàn xuống top
    có ai giải thich hộ vì sao ko ??? hic
  13. làm product launch thì từ khóa là tên sản phẩm trước khi sản phẩm ra mắt thì đã có ma nào search đâu! nếu ko phải sản phẩm của vendor đã có tiếng thì tối ưu bài viết cái xong top là chuyện bình thường như ở huyện thôi mà :)
    tommytrant20 likes this.
  14. ra là vậy giờ mình có thể hiểu được rõ hơn một tí rồi
  15. Chúc mừng bác, khởi đầu may mắn rồi
  16. Haiz từ khóa Tiếng Anh lại không biết có đúng không. Chả có ai cạnh tranh làm từ đấy cả thì ko lên top thì thôi ah?
    Với những từ khóa ấy thì chỉ cần onpage xong là đã lên top rồi bt mà :)
  17. tủ khoá dài, ít người search, thì chỉ cần 1 bài viết chuẩn , G+, social nhẹ nhàng là lên dễ ợt mà :)
  18. đa số dùng key world cho web len top với điều kiện từ khóa ngắn nhiêu người sreach
    còn lại không có tìm traffic với tăng lượt view đi bạn cho nhanh
  19. từ này không cần onpage cũng lên top nhé bạn :D
  20. Có cách cho bạn là vừa làm vài ngày cũng có thể lên top là bác chọn "lĩnh vực không cạnh tranh" ;)
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page