1. Hi all
    Thấy mọi người khoe từ khóa lên top cũng bon chen cho có anh có em.Với từ khóa "chu ky so gia re" cho site
    Code:
    http://chukysotoanquoc.com
    nhé.Hện tại đã lên top 4 sau thời gian nhay dance từ chú panda 4.0
    Không dám nói gì nhưng nếu bác nào cần hỏi thì cứ pm nhé.Mình trả lời những gì mình biết
    Last edited by a moderator: Jun 19, 2014
  2. Le Ngoc Ha

Le Ngoc Ha Chán quá Nghèo - Đói Staff Member

Bạn chú ý đọc nôi quy về box seo nhé tránh bị baned lần này edit hộ
  3. hi cảm ơn mod nhé.Không đọc kỹ nội quy.Bỏ "http://" dùm mình nhé.
  4. cẩn thận không ra dảo nhứ
  5. Bác build link như thế nào chủ top? E có mỗi câu hỏi đó thôi
  6. Bác buil link thế nào ạ?
  7. Cách đi link cũng cần nói ah.Tốt nhất là đi link trong bài viết nhưng không nên cùng 1 bài viết đi nhiều site khác nhau.Tập chung viết bài mới cho site của mình là ok
  8. Cách đi link cũng cần nói ah.Tốt nhất là đi link trong bài viết nhưng không nên cùng 1 bài viết đi nhiều site khác nhau.Tập chung viết bài mới cho site của mình là ok
  9. bác thật giỏi quá :D- sau bao lâu lên top 4 vậy bác?
  10. Lúc đầu thì 1 tháng có mặt top 9 sau đợt panda là nhảy tưng tưng theo hình SIN.Đúng 20 ngày sau lên lại top 9 và 1 tuần sau là top 4.Cuối cùng đứng đó luôn.Vì ba thằng trên mạnh quá :D
  11. hay quá bác ơi, mấy từ này mà lên top được là quá chuẩn
  12. thành quả nhất thời mà bác đã tự mãn nguyện thì khi nào mới top 1 google hàng loat được chứ
  13. Lúc trước mình cũng seo từ này nhưng chỉ lên được top 6, bác làm được lên top 4 cơ à , chức mừng bác nhé :)
  14. tanphivan2

tanphivan2 Moderator Staff Member

cách nào mà hay vậy.mình cũng đang bị dance đến nay vẫn không thấy đâu.bạn có thể chỉ mình với không
  15. đang bị cùng cảnh ngộ đây, bác nào có cách hay share phát nào
  16. Quote cho mod vào thịt :))
    tuanlv2510 likes this.
  17. từ khóa may ep gach của mình lên top nhất 2 rồi nè cokhisuoitien.com
    Và từ khóa quảng cáo sản phẩm lên top 3 nhangui24h.com
  18. Mình đang ở top 1 nhưng site của mình chưa được tích hợp reponsive, mình vừa mới tích hợp xong và đang chờ đợt cập nhật xếp hạng vào 21.4 tới đây! Nhờ bác cho lời khuyên để giữ top với ạ!
  19. Các bác SEO pro quá, mình SEO mãi mà không lên
  20. cuongtl

cuongtl Moderator Staff Member

vừa lên con hàng top 4 - khach san da nang và top 3 - khách sạn ở đà nẵng =))

Share This Page