1. Sau 3 tháng: 2 key may bom chinh hangmay bom nuoc chinh hang đã lên TOP 1
    Key cạnh tranh thấp, lượt tìm kiếm ko nhiều, và key trùng vs domain, mong các bác ủng hộ tinh thần để em đưa từ máy bơm nước lên trang 1 với ạ
    Website cảu em: maybomchinhhang.vn
    hoatuoihanoi and caothanhtrung87 like this.
  2. tuanlv2510

tuanlv2510 ★• ˚ღ๖ۣۜVôღ๖ۣۜ†ìnhღ˚•★ Staff Member

chúc mừng bác, cố mà giữ top nhé, dạo này google khó tính lắm :D
  3. Le Ngoc Ha

Le Ngoc Ha Chán quá Nghèo - Đói Staff Member

Ngon thời buổi này mà key lên tốp 1 là tốt rùi cố mà cột chặt nó ở số 1 đi nhé .
  4. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

like phát :D Tuy bạn nói key cạnh tranh chưa cao nhưng top 1 cũng đâu phải quá đơn giản. Chúc mừng :D
  5. chúc mừng bác thớt nhé! mới check thử đúng như lời bác nói. cố gắng giữ top nhé!
  6. Đợt này là đợt cuối năm, Google làm mạnh thật. Mong bác giũ được top nhé ! Và qtrọng là doanh thu fải cao chứ rank cao mà k có doanh thu cũng chán
    tuoitre1986 likes this.
  7. Bác nói quá chuẩn:rolleyes:
  8. làm được top 1 là không dễ, nói chung đó là bước đầu thành công trong Seo rùi, chúc mừng bác
  9. bác có seo quá đà ko vậy, 3 tháng lên top 1 cũng là cao thủ đấy!
  10. Chúc mừng bạn :D , cố gắng giữ top và có thu nhập nhé
  11. PA va DA cao qua, lam sao vươn tới đây
  12. thật ra lên top không khó cái khó là làm sao phải trụ vững trên top đây
  13. Bạn chăc cao thủ. tui seo thây đi xuong ko. mà tiện hỏi diễn đàn này o đặt chữ ki dc zay.
  14. tuanlv2510

tuanlv2510 ★• ˚ღ๖ۣۜVôღ๖ۣۜ†ìnhღ˚•★ Staff Member

Đọc nội quy sẽ thấy nhé, mấy bạn vào không chịu đọc nội quy gì hết.
  15. 3 tháng mới top thì hơi chậm đó nhưng cũng chúc mừng bạn
  16. B
    Chính xác dạo này ông Google thay đổi tính nết dữ quá, làm đảo lộn lung tung hết vị trí rồi. Bạn cố giữ Tóp nhé.
  17. dạo này cuối năm từ khóa nhảy loạn xạ, đặc biệt là từ khóa dành cho các site mới, phải nói là bạn là người may mắn
  18. Thật ra seo 1 website key tầm tầm 1 chút 3 tháng là đúng tiến độ rồi, còn bảo seo 1 tuần chỉ là bốc phét vì lượng backlinks đi lang thang tìm kiếm bét ra cũng phải 3 ngày mới về vì thế những key tầm tầm lượng tìm kiếm thấp thì tầm 25 đến 30 ngày là có top còn sau khoảng 2 đến 3 tháng thì cạnh tranh top 1 .
  19. thanks mọi ngừoi chia sẽ niềm vui cùng em... kk cảm thấy cũng có chút tự hào :D
  20. Bạn phải là nick VIP trỏ lên thì mới được đặt chữ ký nhé, muốn vậy bạn phải trả tiền cho forum theo qui định nha bạn

Share This Page