1. Tôi đông ý với bạn, ta tự làm mình hoàn thiện là tốt nhất không nên dùng tiểu xảo với đối thủ
  2. Nói chung là người Việt ta tự giết nhau mà thôi, không bằng ngta thì tìm cách phá hoại đạp đổ của người ta để mình chiếm lợi thế. Cái này nham hiểm khéo còn hơn Tàu. Cùng là người Việt với nhau, không bằng ngta thì cố mà học hỏi để hơn ngta chứ không nên vươn lên bằng cách đạp người khác như thế phải không các SEOer
  3. thủ thuật seo thì nhiều, quan trọng là có lâu dài được không, thủ đoạn thì chỉ được chốt lát
  4. Có đầy đó bạn à! Vô GWM thấy link check vài link lạ lạ thì bít ngay mà :-SS
  5. nếu ai sử dụng những chiêu thức chơi bẩn này thì quả là ko còn đạo đức nghề nghiệp
  6. Mình đã bị chơi backlink bẩn rất là khổ, phải đi dọn và dọn không thể hết được tất cả :(
  7. giới SEO bây giờ nhiều người không lo sáng tạo, toàn lo đi cướp miếng cơm manh áo bằng những chiêu trò bẩn.
  8. đây cũng là 1 chiến thuật để đánh những đối thủ quá mạnh :D
  9. Mình thấy nội dung bài bị ăn cắp xong copy qua nhiều diễn đàn khác xong trỏ link về web mình là bẩn nhất đấy. Không biết có công cụ nào ngăn chặn nó không nhỉ.
  10. Nghề nào cũng có hết bạn ơi, không chỉ riêng gì nghề SEO đâu, lúc nào cũng có người làm người phá. Mình phải biết tự bảo vệ mình thôi
  11. Không biết với các bác thế nào chứ với em mỗi tuần phải đối phó với không ít link bẩn đổ về đến là mệt
  12. Cái tạo suggest không biết làm thế nào nhỉ. Mình đang muốn tạo suggest cho công ty
  13. èo . đúng là làm seo là chiến trường. từ khoá seo mãi k lên đc trang 1. chán toàn truyện
  14. Up cho bạn lên top nhé .............................................................
  15. quan điểm của em là cứ chơi lành mạnh, ai chơi xấu như thế nào thì chắc chắn sẽ gặp quả báo thôi, chả phải lo vụ đấy :)
  16. phongnv02

phongnv02 Moderator Staff Member

Thương trường là chiến trường, đây là những cách SEO bẩn khi họ không thể thắng trên chính nghĩa. Thực tế là còn rất nhiều hình thức khác làm giảm thương hiệu, uy tín của công ty bạn....
    phuonganh1994 likes this.
  17. kenh24h

kenh24h Moderator Staff Member

mình vừa chỉnh lại font của bạn bỏ in đậm, nếu bạn copy bài viết cũng lên chỉnh sửa lại chút chứ, để nguyên cả bài bold chữ thế sao ổn
  18. Bẩn nhất vẫn là Cpy bài viết. Viết bài chất mất cả ngày, có khi hơn vậy mà vù phát là nó lấy mất
  19. giới SEO bây giờ nhiều người không lo sáng tạo, toàn lo đi cướp miếng cơm manh áo bằng những chiêu trò bẩn.
  20. hanh.tn88

hanh.tn88 Moderator Staff Member

Các bạn thắc mắc lắm làm gì vì nói gì đi nữa trong cuộc chơi thì vẫn có kẻ này người kia sao tránh được chỉ có cách khắc phục làm sao phù hợp với thời thế thôi các bạn à. Còn nếu không thì cứ sống chung với nó thôi

Share This Page