1. Mình có ý kiến là forum chúng ta đã lớn mạnh sao không cho thuê quảng cáo duy trì ạ hay là đăng ký các ad network như GA chẳng hạn :D
  2. mavachrt

mavachrt Moderator Staff Member

Tài khoản bác vẫn còn member mà, bác có làm theo hướng dẫn chưa, còn diễn đàn SEO không có định nghĩa up bài nhé bác, chỉ có viết bài và comment thôi, và không có giới hạn bài viết trong ngày.
  3. admin

admin Administrator Staff Member

Ủa lỗi hả bạn , phải lỗi trên trang pay.cfis.edu.vn ko . để mình test lại xem
  4. Ad ơi xem hộ tớ với vừa rồi gửi rồi mà hôm nay vào vãn chưa được nâng cấp vạy là sao ?
  5. Chiều qua mình nhắn tin 2 cú pháp:
    Cfis.Edu.Vn_MEM : nâng cấp từ Register lên Member
    Cfis.Edu.Vn_VIP : nâng cấp từ Member lên VIP
    để lên vip mà sao giờ vẫn là Register vậy admin
  6. admin

Đã VIP cho bạn nhé, tối đa là 24h nên mong bạn thông cảm
  7. mavachrt

mavachrt Moderator Staff Member

@admin vào trả lời trong topic này rồi, mà còn cái comment thế này trong topic ad tha là sao ta :D, mình thấy ad tha cũng không dám ban, đợi ad giải quyết :D
    admin likes this.
  8. hà hà, mai mình sẽ lên SVIP mới được. Mà phải làm từng bước nhỉ, chơi 1 lần lên luôn cho khoẻ!
    admin likes this.
  9. admin

ko thấy lun, dạo này mắt tèm nhem hết roài hjx
    mavachrt likes this.
  10. Mình máy bữa trước kích hoastj rồi mà Ad xem hộ với nay vào mà vãn chưa được haiz
  11. admin

Bạn đang là Member, có thể Post 1 link mà bạn

@caothanhtrung87 , @Bluesky banned giúp admin user ở trên , mạng chậm quá không làm gì được :(
  12. Bluesky

Bluesky Giangkute0 Staff Member

đã xl nhé @admin . giờ mới mò vào ^^
  13. admin

Đã fix lại, bạn xem được chưa nhé , cảm ơn bạn đã report :D
  14. Alo.. hự bực quá cậu ơi xem lại đi à hic :( 1 link vẫn không post được à :((
  15. Nhờ admin online check rồi set dùm mình nhé.
  16. admin

Kì ta, bạn kiểm tra lại vs link khác xem, mình đã tạo account thuộc nhóm Member và thấy post 1 link ok mà .

Nó báo lỗi gì bạn
  17. admin ơi nâng cấp cho mình từ MEMBER lên VIP cho mình dc ko? Mình đang cần gấp mà theo thông báo thì "
    Hệ thống kích hoạt, nâng cấp tài khoản đang được tạm ngừng để nâng cấp đến 0:00 ngày 8/11/2014 thì hoàn tất"

Mình inbox cho admin cái card mobi 20k nha
  18. Hự hự Bạn chưa đủ điều kiện để post link. Để post link bạn phải nâng cấp tài khoản hoặc đạt đủ số post 200 post(s)
    vậy là sao à cạu 1 link mà huu
  19. sao không dùng nhắn tin vậy admin cho nhanh

Share This Page