1. mavachrt

mavachrt Moderator Staff Member

mua liền đi rồi nạp còn đợi gì nữa, sáng mai thức dậy sẽ thấy mình vàng khè :D
    admin likes this.
  2. Mình ủng hộ cách của admin , diễn đàn tuy mất 1 chút phí nhưng sẽ hoạt động ổn định lâu dài . Admin ơi mình hỏi chút, mình muốn nâng cấp từ vip lên super vip thì ở 2 diễn đàn là khác nhau ạ Cfis.Edu.VnEbook-Hou.Edu.Vn
  3. mavachrt

mua vài cái thẻ vầ nạp và kèm theo cú pháp hướng dẫn ghi ở phần nội dung đó là ok rồi bác
    admin likes this.
  4. không tải được ảnh capcha admin ah, bị lỗi mình đăng ký miết mà không được.
  5. admin

admin Administrator Staff Member

Ok rồi nha bạn, bạn kiểm tra lại giúp mình nhé

Thank @Bluesky nhé, hèn gì bữa giờ hog thấy ai nạp :D
    Bluesky likes this.
  6. cho mình hỏi khi đã lên SVIP thì được chèn bao nhiêu link trong 1 bài viết để mình tránh tình trạng spam.thanks ad nha.
  7. Bluesky

Bluesky Giangkute0 Staff Member

^^. thấy mem pàn nàn mới biết ^^> Ad nên kiểm tra 4rum thường xuyên ná toàn đi tán gái hok ag :p
  8. admin

admin Administrator Staff Member

3 link bài viết nha bạn, bạn chèn link thứ 4 sẽ báo lỗi nha :D .

Cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn và có ý thức tốt :D
  9. mavachrt

Nạp thẻ không được là la um lên rồi lo gì :D
    admin likes this.
  10. cho m hỏi svip thì hơn vip chỗ nào vậy ad? chữ ký được chèn mấy link?
  11. mavachrt

vin150990 and admin like this.
  12. mavachrt and admin like this.
  13. Bắt đầu thu phí rồi, để được chèn link thì đăng kí tài khoản vip nhưng mà soa không thực hiện nhắn tin qua điện thoại cho tiện nhỉ, ngại ra ngoài mua thẻ nạp quá
  14. mavachrt

Tùy vào hình thức hoạt động mà có cách quản lý khác nhau bạn ơi, không giống như mấy site rao vặt reg xong phải sms để kích hoạt.
  15. Có các nào khác không ad ơi nhu qua bảo kim hay ngân lượng, qua pay ý ?
  16. Chà, diễn đàn cfis.edu này chất lượng vầy mà đăng ký vip chỉ tốn có 10k thì hơi bị rẻ,
    với lại cad điện thoại giá 10k thì khó kiếm lắm. Đề nghị bác @admin tăng lên 20k đi.
    admin likes this.
  17. mavachrt

mua cái card điện thoại là lẹ nhất rối, mấy cái kia chi cho phức tạp bác
  18. Aloo minh vừa nâng cấp tài khaorn vip rồi add xem hộ mình với vẫn chưa úp bài được? với được úp bao nhiêu bài trong 1 ngày vậy a ?
  19. xem lại hệ thống nạp thẻ ADMIN ơi, nạp số seri, mã thẻ đúng mà báo về là sai là tại sao, trang ebook-hou.edu.vn
    admin likes this.
  20. Giờ không kiếm được đâu ra cái thẻ 10k ad ơi. Em đang là member nạp 20k có được lên SVIP luôn không ad ơi?

Share This Page