Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Thưa BQT. mình xin góp ý thêm chức năng UP bài viết, mình nghĩ chức năng này sẽ giảm bớt tình trạng tự commen đẩy bài, từ đó đỡ gây loãng nội dung của toppic
  2. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Thấy topic này quen quen, hình như có găp ở đâu rồi. 4rum không chỉ chuyên về Rao vặt như bên 5giay bạn ah. Ở đây còn là cộng đồng trao đổi kiến thức seo nữa nên nội dung, hỏi đáp vẫn rất quan trọng (ngoại trừ nội dung spam). Nếu thêm nút up bài sẽ đi ngược lại vấn đề đó :D
    hoaianh8991 likes this.
  3. Bluesky

Bluesky Giangkute0 Staff Member

Nếu vào đây chủ yếu để rao vặt và muốn úp bài thì bạn tìm nhầm 4rum rồi nhé. ^^. Diễn đàn SEO không cho phép "up bài" spam rao vặt nhé ^^
    tuanlv2510 likes this.
  4. UP bài gọi là spam à bác?, góp yes gọi là rao vặt à bác? bác có kiến thức cao siêu thế, học ở đâu vậy bác?
  5. mình là thành viên của khá nhiều diễn đàn bạn ạ, những diễn đàn chưa có chức năng này mình đều góp ý, bởi mình thấy khá nhiều tác dụng của nó. Việc mình là thành viên mình có quyền góp ý, miễn không vi phạm nội quy là được, còn quyết định là ở bác AD cơ mà.
    Le Ngoc Ha likes this.
  6. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Bạn nói đúng, 4rum không cấm góp ý mà ngược lại còn rất khuyến khích các thành viên cùng góp ý để phát triển diễn đàn. Đầu bài viết của bạn có câu "Thưa BQT" vì thế mình cũng thay mặt BQT trả lời góp ý của bạn. Ngay cả admin khi quyết định những việc lớn của 4rum cũng thường tham khảo ý kiến của thành viên BQT. Mà những thành viên BQT là những người tiếp thu sát nhất góp ý của các Mem :D

P/s: bạn cũng nên cân nhắc các ngôn từ của mình, tuy bạn không nói tục, chưởi thề nhưng lời lẽ cũng khá xâm xỉa, điều đó đi ngược lại với văn hóa của 4rum. Đây không chỉ là diễn đàn seo mà còn là gia đình những người yêu seo.
    tuanlv2510 likes this.
  7. Bluesky

tế theo bạn việc viết bài xong up bài có khác gì các site rao vặt và bán hàng hay không? bạn có pân biệt được bài rao vặt và bài viết về SEO không? Ở những bài viết về SEO thì việc bạn cố ý còm mem với mục đích cố ý "Đào mộ" những topic cũ nhằm comment kiếm link chữ ký được coi là spam và không được chào đón không? diễn đàn hạn chế rao vặt nên không cho phép up bài

Bạn muốn úp bài rao vặt mình nghĩ bạn đã chọn nhầm 4rum để bán hàng rồi ==" . BQT góp ý mà bạn còn reply kiểu này chắc không muốn góp ý rồi
  8. Le Ngoc Ha

Le Ngoc Ha Chán quá Nghèo - Đói Staff Member

Bạn ấy chỉ góp ý thôi @Bluesky ah không cần phải gay gắt vậy đâu.

Bạn @hoaianh8991 ơi Diễn đàn Seo không cho up tin bạn nhé
    hoaianh8991 likes this.
  9. mavachrt

mavachrt Moderator Staff Member

Cái topic này nhìn quen quen, thì ra ở đây cũng có :D
    Code:
    http://emdamerica.com/threads/gop-y-nut-up-bai.244/
    caothanhtrung87 likes this.
  10. có bác Thành viên BQT cũng nói như bác và em cũng đã trả lời tại đây
  11. bác nhìn lại hộ em cái xem em có cài chữ ký không? mà dám nói em cố đào mộ để kiếm link chữ ký, bình luận thì đọc và nhìn cho kỹ tý chứ bác.
    Bác không phải BQT người có quyền sinh quyền sát, bác cũng chưa phải anh SEO pro nào mà em đã được nghe đến danh tiếng, vậy bác căn cứ vào đâu để nói rằng 1 bài viết bán hàng rao vặt không phải là 1 bài viết để SEO?
  12. Cảm ơn câu trả lời của BQT. em đã hiểu ý của BQT
  13. Bluesky

k hiểu còm mem của t thì đừng pát biểu thế chứ.

nếu diễn đàn cho up bài theo ý bạn chẳng hạn, té thì đâu pải chỉ bạn, mà các mem khác cũng sẽ vào còm mem, -> 1 đống còm mem spam

Hơn nữa như mình đã nói, nếu bạn chủ yếu để bán sản phẩm thì bạn đã tìm nhầm 4rum để rao vặt rồi

ở đây mình nói về bài viết về SEO chứ k pải bải viết để SEO. Bạn căn cứ vào đâu mà bảo mình k pải BQT ^^ (Mình rất ít khi sát sinh biết k hả ) . mình k pải pro nào cả, Nhưng ở đây việc có nút "up bài" hay không mình cũng có chút thẩm quyền.

Vì vậy, không hoan nghênh những kiểu nào mà góp ý nhưng còm mem xỉa xói với BTQ kiểu này. Bạn thông cảm

Bạn tham gia ở đâu chịu khó tuân thủ đúng quy định nơi đó nhé. Chúc bạn "Buôn may bán đắt"
  14. Kenny Nguyễn

Kenny Nguyễn Một con Rùa không có mai ... Staff Member

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page