Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m mới tập tành, hiểu chết liền!!!!!!!!!!!!!!11
  2. burnzee

burnzee Moderator Staff Member

Có nghĩa là 1 bài viết post trên diễn đàn Ebook-Hou.Edu.Vn không SEO nhưng vẫn lên top với từ khóa có lượt tìm kiếm trung bình hằng tháng là 18k tìm kiếm :D . Quá chất :D
  3. Bái viết chỉ mang tính chất câu vie6w cho ebook mà thôi ;;)
    admin likes this.
  4. lên được từ khóa này thì quá ngon rồi còn gì nữa , đem lại lượng truy cập khá ổn định
  5. nếu diễn đàn mạnh thì từ khóa trên bài viết của thành viên cũng có khả năng lên top nhưng mà cũng được 1 tg thôi, mình phải tích cực seo tiếp thì mới trụ hạng được
    admin likes this.
  6. Từ khóa với lượng tìm kiếm lớn mà lên top tự nhiên không làm SEO thì quả thật đây là điều đáng để chúng ta chúc mừng. Chúc cho Ebook sẽ lại lên top tự nhiên từ khóa ... khủng.
  7. Hôm nay check thì đã không còn thấy nữa :D
  8. VNC

VNC New Member

Quả là chất lượng. Nhưng nếu vậy sao mình lại không viết trên trang của mình !
  9. ngon vãi ad. luot tìm kiếm nhiều quá
  10. Mình thấy những từ khóa như thế này lúc mới nổi thì lượng tìm kiếm lúc đầu rất cao kiểu như iphone 6 lúc mới ra lò vậy, và nó sẽ giảm dần theo thời gian. Nếu bạn nào có những key hot lúc mới nổi thì sẽ hái ra tiền đó.
  11. nếu mình có khả năng tư duy tốt, seo đón đầu rất có lợi thế, như điện thoại sau này toàn ra theo kiểu số thứ tự ip3,4,5 galaxy2,3,4,5... nên lĩnh vực này dễ đón đầu nhất
  12. khiếp mình làm thuê kiếm cơm ăn, chạy cong đít ra còn ko đủ ăn bác lại mong đón đầu cái mà ko biết nó có ra ko rồi seo lên để đó, nó ko ra cái ngồi khóc. làm cái gì thực tế tí đi như tự mở shop bán hàng và tự seo ý hehe
  13. Người hack nhiều hơn người chơi luôn @@
  14. từ khóa dài thê chẳng lên top 7
  15. nội dung không có thì lấy gì mà seo seo đến tết tây mới lêm akf
  16. có nhiều từ dài mà đâu có dễ lên đâu seo bên bất động sản, thiết bị định vị xe máy thì rõ :(
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page