Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Từ khóa em seo là chuot logitech b100 có dấu và không dấu , em đi rất ít backlink , hầu như ko có, em chỉ đi vài trang như wordpress , blogspot , iddichvuseo ... Nói chung là dưới 5 trang , mà sau 2 tuần vẫn lên top. Em chỉ like và G+ trên các hội chém. Không biết có ai seo như em ko , đi ít backlink mà vẫn lên top. Em cũng đang seo từ khóa tai nghe có mic theo kiểu ấy nhưng chưa thấy trang web ở đâu . Hjx , mong các anh đóng góp ý kiến em nên seo theo cách nào là tốt. Chân thành cảm ơn . Web em là hoanggam.com
  2. bạn seo từ nào vậy
    sao mà sể ăn quá vậy ^^
  3. Jo google cũng tập trung vào chất lượng website nên phải kết hợp nhiều yếu tố chứ ko phải cứ đi link nhiều là từ khóa lên đâu. Tất nhiên là với tùy từng từ khóa, có từ khóa ko cần link cũng lên có từ khóa thì phải kết hợp và kiếm link chất lượng
  4. thường thì 1 số từ khóa nếu onpage và nội dung tốt sẽ lên ngay như bác chủ thớt, nhưng với những từ khóa khó và độ cạnh tranh cao thì điều đó theo mình nghĩ là không thể.
  5. tuanlv2510

tuanlv2510 ★• ˚ღ๖ۣۜVôღ๖ۣۜ†ìnhღ˚•★ Staff Member

Bạn không đọc bài của chủ thớt mà hỏi như thế???
  6. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Với key "chuot logitech b100" mình cũng chưa kiểm tra nhưng đối với loại key là 1 danh từ riêng (ko nổi tiếng) như thế thì có lẽ là cạnh tranh thấp chứ không hẳn là trung bình như bạn nói. Còn đối với key "tai nghe có mic" tất nhiên độ cạnh tranh sẽ cao hơn nên chưa lên là đúng
  7. Kenny Nguyễn

Kenny Nguyễn Một con Rùa không có mai ... Staff Member

:D vì với chuột máy tính thì nó rẻ và quá dễ mua. Hàng linh kiện máy tính, bạn tìm vài key to to ti xem, thấy khác biệt ngay.
    Lưu ý là key của bạn xuống 6 ròi nhen :D
  8. hanh.tn88

hanh.tn88 Moderator Staff Member

Tùy từ khóa mà link nhiều hay ít. Nói chung seo cứ có phải đi link là lên đâu
  9. Đúng là với từ khóa danh từ riêng thì ít cạnh tranh, nên thớt SEO với mật độ nhẹ như thế vẫn lên TOP được. Chứ với mấy từ khóa chung chung thì khó như thớt đang làm lắm. Cách làm tốt nhất là CÀY :)) zỡn thế chứ thớt vào mấy 4rum có các cao thủ chỉ giáo, chứ mình cũng mới bước vào SEO vài tháng đây à :D:D:D
  10. backlink ít nhưng mà phải chất lượng :)
  11. bác chơi hẳn model này thì lên ầm ầm chứ chới kiểu từ khóa chung như chuột logitech có dấu và không dấu xem bác cũng làm như thế đi vài link rồi + share diễn đàn nó có lên được không :v
  12. có mấy ai search rõ từ chuột logitech b100, ít người nhớ được tên chuột rõ như thế để tìm cả, nên từ này cạnh tranh thấp mà, còn từ kia khó nên chưa lên là đúng rồi bạn
  13. Đi ít black link nhưng bạn tham gia tốt các hội G+ nên chắc là rất tốt mới nên top
  14. 1. vat gia
    2.phongvu
    3.nguyenkim
    4....toàn bên điẹn máy không thấy site bạn
  15. bạn seo từ khóa dài và cạnh tranh thấp nên dễ nên thôi
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page