1. kenh24h

kenh24h Moderator Staff Member

theo mình nếu diễn đàn mình thiên về seo và thảo luận seo thì lên chỉ để bảng thông báo :
    chỉ hiện thị các bài viết mới trong các mục tin tức seo.thủ thật seo,và thảo luận seo. tránh để các bài viết trong mục rao vặt hiện lên đây làm loãng diễn đàn .
    đó là ý kiến gop ý của mình. hi vọng diễn đàn sẽ phát triển vững mạnh !
    Thân !
  2. Nhưng mục này là những bài nào vừa mới được update là sẽ hiện lên mà bạn , không phân biệt rao vặt hay thảo luận seo. Cũng có nhiều người muốn tìm hiểu nội dung rao vặt mà
  3. kenh24h

kenh24h Moderator Staff Member

cái này mình biết, trước bên diễn đàn mình quản lý cũng để rao vặt lên, nhưng mà 1 thời gian nó làm loãng diễn đàn lắm, 90% là vào đó chỉ để phục vụ cho công tác seo thôi.chứ không mấy người vào đó trao đổi kinh nghiệm , đó chỉ là ý kiến và kinh nghiệm bản thân của mình . hi vọng có thể giúp được 4rum ngày càng tốt hơn
  4. uh mình cũng nghĩ vậy , vào những trang thế này chỉ với mục đích seo là chính mà . hihi
    Mà diễn đàn mới ít thành viên quá
  5. mình cũng nghĩ giống chủ thớt, như vậy thì các bạn seo sẽ khỏi mất công tìm những bài cùng chuyên mục để thảo luận hơn.
  6. nếu chỉ hiện thị các mục về seo thôi thì sẽ không thu hút được khách ghé thăm, dần dần thì diễn đàn sẽ chỉ toàn dân seo vào mà thôi, đây là diễn đàn thảo luận trao đổi và mua bán mà, phải có mục rao vặt thì mới sinh động chứ
  7. admin

admin Administrator Staff Member

Cám ơn ý kiến của bạn , mình hiểu ý bạn rồi , mình sẽ ghi nhận và thảo luận với ban quản trị để điều chỉnh diễn đàn cho hợp lý nhé
  8. Tùy theo mục đích và sự phát triển của site nữa. Áp dụng sau cũng ko muộn, trước tiên diệt spam cho dễ. Mà site này ko có captcha thì khi tool spam tấn công thì hơi mệt.
  9. dạo này nhiều spam lắm nên làm gắt là phải rồi

Share This Page