1. Dear các bạn sau đây mình xin giới thiệu 1 cách làm site vệ tinh khủng mà bên đối tác họ bật mí hiệu quả cao mà chi phí thấp
    Bước 1: Tạo 3 site vệ tinh có nội dung liên quan đến site Chính cần SEO
    Bước 2: Tạo 2 site vệ tinh con cho 2 site vệ tinh chính tức là 6 vệ tinh phụ.
    - Cách thức tạo 6 site vệ tinh con hiệu quả như sau:
    + 1 site lĩnh vực tin tức báo chí.
    + 1 site lĩnh vực thủ thuật, mẹo nhỏ.
    + 1 site lĩnh vực gia đình, phong thủy..
    + 1 site lĩnh vực IT, công nghệ
    + 1 site lĩnh vực ca nhạc, giải trí
    + 1 site lĩnh vực thể thao
    * Đặt liên kết Trang Chính cần SEO vào tất cả các vệ tinh
    - 6 site vệ tinh con kia trỏ link vào 2 site vệ tinh chính
    Lưu ý: không trích dẫn nguồn trong các site vệ tinh về trang chính, chèn liên kết trang chính chỉ trong bài viết không chèn all page, còn 2 vệ tinh hỗ trợ thì tốt nhất là all page
    Viết bài thường xuyên có thể coppy từ bên ngoài về các vệ tinh con nhưng nhớ thêm vào các cú pháp và đổi các thẻ đi nhé.
    đi link cho 2 vệ tinh chính còn 6 vệ tinh con không cần đi link mà chỉ cần có bài viết thương xuyên là ok
  2. tanphivan2

tanphivan2 Moderator Staff Member

mình làm như thế này được không.mình có gần 30 site vệ tình gồm google site , wordpress , blogspot.mình đi theo kiểu 1>2>3...30> trang web chính mình seo.

Đi link diễn đàn thì mình đi link về các vệ tinh còn web thì viết bài thui như vậy được không bạn
  3. Theo mình bạn nên tập trung tầm 7 site vệ tinh chính thôi... còn lại các site kia hỗ trợ cho 7 site chính và trang chủ...bạn mà làm kiểu trên thì khá tốn thời gian và công sức

Share This Page