1. Blogspot là con cưng của google, mình tính seo từ chứng chỉ quốc gia bằng trang này : chungchiquocgia.blogspot.com

Mà mình lên google đánh : site:chungchiquocgia.blogspot.com không ra kết quả nào cả, đã bật robot.txt rồi, tên miền thì em mới tạo được 3 ngày. Liệu có vấn đề gì không nhỉ?
  2. Chờ thêm thời gian nữa đi bác biết đâu bác mới đăng ký lên chưa index đc
  3. themyth

themyth SuperModerator Staff Member

cứ từ từ bạn, blogspot thì cũng phải để gg nó nhận con nó chứ. :D
  4. Blog của bạn chưa được index thôi, bạn viết bài rồi chia sẻ mạng xã hội , submit cho google là nó index ngay thôi mà.
  5. Mới làm nên chắc chưa có rồi , bạn thử submit lên directory thử xem .
  6. blogspot đúng là được google ưu ái, nhưng cũng phải từ từ, dùng blog mà làm site vệ tinh thì lên nhanh khủng khiếp, nhưng làm sao tránh spam chứ google nó xóa cái là tèo hết công sức
  7. mới 3 ngày mà bạn tìm thì chưa ra đâu, bạn nên chờ thêm chút để gg còn cập nhật chứ. mình cũng làm blog seo thấy rất tốt mà .
  8. Bạn này có vẻ hấp tấp quá nhỉ, cần phải có thời gian cho GG index trang Blog của bạn chứ
  9. Nếu vào wmt submit không lên thì bạn xem có động vào phần xóa URL của nó ko?. Trường hợp này rất nhiều người hay làm sai đấy
  10. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Trời đất. làm gì có người mẹ nào không xem con mình ra gì. Bạn mới lập được 3 ngày thì gg nó chưa kịp index thôi
  11. con cưng thì con cưng bạn ơi?chứ cứ free thì google chẳng quan tâm nhiều đâu?
  12. Đợi chờ là hạnh phúc,cứ chờ xíu nữa đi.Người ta còn phải mất 1- 2 tuần đó.
  13. nó cũng phải theo thuật toán chứ, spide chưa u=index cho bạn rồi

Share This Page