1. Cho mình hỏi trong forum mình có bạn nào bị mất bài không vậy
    Hôm nay kiếm tra lại mình mất hết bài cũ
  2. Bluesky

Bluesky Giangkute0 Staff Member

Hiện tại bạn đã thực hiện 74 message, Trước đây của bạn là bao nhiêu? hôm nay mới bị mất hay thế nào bạn
  3. Bluesky

Đã hiểu. @sale_otodonganh đừng quá lo lắng ^^. Đây k pải là bị mất bài bài viết của bạn vẫn còn nguyên k mất đi đâu cả ^^, chỉ có điều chức năng thống kê của diễn đang không thống kê được hết bài đăng của MEM. Chắc do @admin đang chuyển nhà cho Cfis.edu.vn nên xảy ra hiện tượng này. Khi nào có nhà mới bạn kiểm tra lại nhé. Mọi ng chuẩn bị đồ đạc qua nhà mới nào ^^
  4. admin

admin Administrator Staff Member

Trường hợp bạn bị mất bài có thể do account này đã bị banned và xóa hết bài nên những bài cũ không còn nữa nha bạn . Mình sẽ tìm xem nguyên nhân bạn bị banned và trả lời cho bạn nhé
  5. Bluesky

Hình như k pải đâu ad. Ad kiểm tra chính acount @admin đi cũng vậy mà không thống kê được những bài cũ chứ chắc k mất đâu, làm gì có ai clear chỉ bài cũ còn bài mới vẫn còn :D
  6. admin

admin Administrator Staff Member

à rồi , ad biết nguyên nhân rồi, cảm ơn @Bluesky nha , bài viết không mất đi đâu, chẳng qua do ad đã xóa bớt đi các thông tin này để tối ưu lại diễn đàn thôi nha :D
  7. Bluesky

^^
  8. cuongtl

cuongtl Moderator Staff Member

-_- xem lại bài viết của mình cứ như bị banned nick
  9. Bluesky

có gì xấu xa lên sợ hả :p
  10. mình thấy diễn đàn này thật ý nghĩa. Mong các bạn tích cực góp ý nhé. TKS!

Share This Page