Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Em đang seo từ này ngày nào cũng đi link đều đều, mà nó nhảy liên tục, ác là ko phải web của em nên ko được tối ưu http://hotelsaigonluckystar.com/. Bác nào chia sẽ giúp em ít kinh nghiệm.
  2. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Bạn này 1 Topic vi phạm 3 điều luật, đáng lẽ là banned thẳng tay nhưng niệm tình lần đầu nên nhắc nhở. Sau đây là các lỗi :
    1. Post sai box
    2. Vi phạm điều luật đặt Link trong khu vực seo
    3. Bài viết nội dung cụt ngủn, không rõ ràng
    Bluesky likes this.
  3. có gì đâu, a e seo pro thì giúp đỡ bác ấy đi
  4. Chào admin:
    Thứ 1: sai box vì em nghĩ thành tích seo thì, cũng có thể box xin kinh nghiệm
    Thứ 2: Đặt link, do em ko để ý coppy và past thôi.
    Thứ 3: Em chỉ có ý hỏi với nội dung như thế thôi. Không biết viết nội dung sao cho rõ ràng ah?

Cám ơn, Admin không banned, lần sau rút kinh nghiệm, nhưng seo admin không chuyển em qua đúng box ah? và ko có ai giúp em chút kinh nghiệm nhỉ
  5. caothanhtrung87

caothanhtrung87 SuperModerator Staff Member

Trước khi tham gia vào bất kỳ 4rum nào bạn cũng nên đọc kỹ quy định. Đa phần các 4rum vi phạm là banned chứ ít khi nhắc nhở. Về vấn đề của bạn :

1. Bạn đặt câu hỏi nhờ tư vấn thì post vài box
    Thảo Luận - Hỗ Trợ SEO, box Thành tích seo này chỉ dành cho Mem khoe thành tích Top key
    2. Quy định 4rum đã ghi rõ không được đặt link trong khu vực SEO (trừ trích nguồn bài viết). Bạn copy thì nên chỉnh sửa bỏ phần http:// đi để nó không nhận link hoặc có thể cho vào thẻ code
    3. Còn về nội dung câu hỏi, bạn nên cung cấp những thông tin cần thiết để các Mem khác trả lời cho bạn. Ví dụ : cách bạn đi link thời gian qua, nhảy liên tục cụ thể thế nào, key nào để mọi người phân tích giúp....
  6. Nếu nó nhẩy thì bác đừng đi link nữa. Di link nội bộ và cập nhật nội dung thôi
  7. không tối ưu được thì seo rất chi là khó đấy bạn
  8. Seo loại này củ chuối nhỉ? viết bai` tiếng việt hay tiếng anh nhỉ?
  9. Đã làm sai rùi còn cãi với mod chi nữa, muốn lên top cực nhanh thì bơm link cực khủng vào từ khóa saigon hotel. Đơn giản nhất chỉ có vậy thôi
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page